Pressure Sensor ZPS-10-HR42-BB-AT-D
Lượt xem: 1198
Danh mục : Sensor & Transmitter
Nhãn hiệu : Delta Controls
Dòng sản phẩm : Delta Pressure Sensor & Transmitter
*Đây là hình đại diện cho dòng sản phẩm này và có thể sai khác với sản phẩm thực tế.
ZPS-10-HR42-BB-AT-D -0 to 10V (13 to 45 VDC Supply or 13 to 32 VAC Supply) Output Range
Mô tả Giá thành viên Mua hàng
ZPS-10-HR42-BB-AT-D ZPS-10-HR42-BB-AT-D -0 to 10V (13 to 45 VDC Supply or 13 to 32 VAC Supply) Output Range Đăng nhập Đăng nhập